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JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
WIZARA YA UTAMADUNI SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA

MAOMBI YA VITAMBULISHO VYA WADAU KATIKA SEKTA YA FILAMU

(Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. 4 ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya
Kuigiza za mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria)

Katibu Mtendaji,

Bodi ya Filamu Tanzania,
Barabara ya Kivukoni,
Utumishi Block H,

S.L.P 79241,

DAR ES SALAAM.

SEHEMU A
(IJAZWE NA MWOMBAJI)

Jina na Anuani ya Muombaji/Waombaji:
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SEHEMU B

(IJAZWE NA MWOMBAJI)

Shughuli (muigizaji, mhariri, mpiga picha, msambazaji mdogo, mtayarishaji n.k.)
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Idadi ya Filamu unazosamba kwa SiKU: .....cceeiireiiiiiiiiiieiiiieereennneenn.
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Kiwango cha elimu na aina ya taalumaa. .......oviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii i e ettt eeeeiieeeeeeeens

Fani/taaluma uliyosomea na/au ambayo una uzoefu katika Sekta ya Filamu .......................

Shughuli/biashara nyingine unayoifanya tofauti na shughuli za Sekta ya Filamu ...................

Uzoefu katika Tasnia/eneo lako (MUAA) c.oviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiieiieeeeeeeetreennrieeeeeeeeeseeeeanes

Maombi yaambatanishwe na;

i. Nakala ya kitambulisho cha taifa au cha mpiga kura au barua ya utambulisho,utambulisho

kutoka kampuni yake, barua ya mwenyekiti wa mtaa yenye picha na mhuri,

ii. Leseni ya biashara kama unayo,

iii. Leseni ya Usajili wa Kampuni ya Biashara unayofanya, kama unayo,

iv. Nakala ya TIN,

V.  Maelezo ya aina/vifaa/mitambo na idadi ya vifaa vinavyotumika kuoneshea/kuzalishia
picha jongevu au kampuni inayohusika na kutayarisha/kuzalisha kazi za filamu

vi.  Nakala mbili(2) za picha ndogo (Passport Size)

NB: Hakuna kitambulisho kitakachotolewa bila kulipia na kukatiwa stakabadhi ya Serikali (ERV)

Masharti yanayoambatana na kitambulisho husika yazingatiwe

SEHEMU C
(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)
Maombi ya kupatiwa kitambulisho yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA “CONTROL NUMBER”



