

**FOMU YA MAOMBI YA MAFUNZO YA UANDISHI WA MISWADA YA FILAMU
(SCRIPT WRITING) NA UHARIRI WA FILAMU (EDITING)**

Mafunzo haya yana lengo la kuongeza ubora wa filamu za kitanzania, hivyo yanalenga kuongeza ujuzi kwa watanzania ambao TAYARI ni waandishi wa miswada ya filamu (script writers) na wahariri wa filamu (editors).

SEHEMU A: TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

1. Jina kamili _____
2. Tarehe ya kuzaliwa _____
3. Makazi _____
4. Mahali unapofanyia kazi zako za uandishi wa miswada/uhariri _____
5. Namba ya simu _____
6. Aina ya mafunzo unayoomba: Uandishi wa Miswada [____] Uhariri [____]

SEHEMU B: DHUMUNI NA TAARIFA ZA UZOEFU WA KAZI

1. Eleza madhumuni ya kuomba nafasi hii:

2. Chagua swali moja kati ya haya:

A. Kama wewe ni mwombaji wa mafunzo ya UANDISHI WA MISWADA, orodhesha majina (titles) matatu ya filamu zilizochezwa kupitia miswada uliyoandika, na mahala filamu hizo zinapopatikana:

- _____
- _____
- _____

B. Kama wewe ni mwombaji wa mafunzo ya UHARIRI, orodhesha majina (titles) matatu ya filamu ulizozihariri, na mahala filamu hizo zinapopatikana:

- _____
- _____
- _____

SEHEMU C: TAARIFA YA UANACHAMA NA USAJILI

Jibu swali la 3 kwa mafunzo ya UANDISHI WA MISWADA, au swali la 4 kwa mafunzo ya UHARIRI, kisha uendelee na swali la 5:

3. Je, wewe ni mwanachama wa Chama cha Waandishi wa Miswada Tanzania (TASA)?

- NDIO
- HAPANA Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutokuwa mwanachama:

4. Je, wewe ni mwanachama wa Chama cha Wahariri Tanzania (TAFEA)?

- NDIO
- HAPANA Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutokuwa mwanachama:

5. Je, umesajiliwa na Bodi ya Filamu Tanzania?

- HAPANA
- NDIO

a. Kama jibu ni NDIO, andika namba ya kitambulisho chako hapa _____
na uambatanishe nakala ya kitambulisho hicho.

b. Kama jibu ni HAPANA, eleza sababu za kutosajiliwa:
