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JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
WIZARA YA HABARI UTAMADUNI SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA

MAOMBI YA VITAMBULISHO VYA WADAU KATIKA SEKTA YA FILAMU

(Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. 4 ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza za
mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria)

Katibu Mtendaji,

Bodi ya Filamu Tanzania,

Jengo la Shirika la Nyumba la Taifa,
Nyumba Na. 2271/32,

Ghorofa ya Kwanza,

Mtaa wa Samora,

S.L.P 79241,

DAR ES SALAAM.

SEHEMU A

(IJAZWE NA MWOMBAJI)

Jina na Anuani ya Muombaji/Waombaji:
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Jina la Ofisi/Kampuni/KIKUNGI .....c.coveeereereinereenrernereeseesessesseseesessessessesessesssssssssess s s s s s sasnnnnssssssssssens
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SEHEMU B

(IJAZWE NA MWOMBAJI)

Shughuli (muigizaji, mhariri, mpiga picha, msambazaji mdogo, mtayarishaji n.k.)

MKkoa unapofanyia SHUGhULT ZAKO ....c.ceeeeeeeeereinieeentientrersetectcessessesseessestessesessessessess s s s s s s e s s aaaesssans .
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Jina la MWeNyekKiti Wa MEAQA ....ccceeeerireireiineeceecenesseseeensessesseessesssssessessesessesaesaeses

Idadi ya Filamu unazosamba kwa SiKu: ..o,



PJ.4

Kiwango cha elimu na aina ya taaluma.........ooiuiiiiiiiiiiiiiiiiiiii e

Fani/taaluma uliyosomea na/au ambayo una uzoefu katika Sekta ya Filamu .......................

Shughuli/biashara nyingine unayoifanya tofauti na shughuli za Sekta ya Filamu ...................

Uzoefu katika Tasnia/eneo lako (MUAA) ...ovviiiiiiiiiiii i eee e eeeeeeeennnnns

Maombi yaambatanishwe na;

i. Nakala ya kitambulisho cha taifa au cha mpiga kura au barua ya utambulisho,utambulisho

kutoka kampuni yake, barua ya mwenyekiti wa mtaa yenye picha na mhuri,

ii. Leseniya biashara kama unayo,

iii. Leseniya Usajili wa Kampuni ya Biashara unayofanya, kama unayo,

iv. Nakala ya TIN,

V.  Maelezo ya aina/vifaa/mitambo na idadi ya vifaa vinavyotumika kuoneshea/kuzalishia
picha jongevu au kampuni inayohusika na kutayarisha/kuzalisha kazi za filamu

vi.  Nakala mbili(2) za picha ndogo (Passport Size)

NB: Hakuna kitambulisho kitakachotolewa bila kulipia na kukatiwa stakabadhi ya Serikali (ERV)

Masharti yanayoambatana na kitambulisho husika yazingatiwe

SEHEMU C
(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)
Maombi ya kupatiwa kitambulisho yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA AKAUNTI NA.

BENEFICIARY: TANZANIA FILM BOARD - THE EXECUTIVE SECRETARY
BANK: NATIONAL MICROFINANCE BANK

Account No: 20110019877

BRANCH: NMB BANK HOUSE



